Modérateurs: Staff DIY, Staff Installations, Staff Juridique • Utilisateurs parcourant ce forum: Aucun utilisateur enregistré et 4 invités

Enceintes en kit, tweaks : modification dans le but d'améliorer une enceinte existante Ex: modif du filtrage... WIY Wire It Yourself - cable le toi-même - est le petit frère de DIY en version plus accessible au débutant.

Comment utiliser Jamendo?

Message » 21 Avr 2018 4:47

Giấy là vật liệu được sản xuất từ chất xơ, có nguồn gốc chủ yếu từ thực vật. Nhờ tính năng lưu trữ thông tin dưới hình thức chữ viết hoặc hình ảnh, giấy được xem là biểu tượng của sự mỏng manh, nhẹ nhàng nhưng sâu sắc.

Theo các chuyên gia giải mã giấc mơ, giấc mơ về giấy được đánh giá là 1 trong những giấc mơ truyền tải nhiều thông điệp nhất liên quan đến cuộc sống thực tại. Bên cạnh đó, giấc mơ về giấy còn ẩn chứa những con số đặc biệt có thể đem lại may mắn cho người chơi DD XSMN - Dự đoán kết quả xổ số Miền Nam Minh Ngọc hôm nay.

Mời các bạn đón đọc những chia sẻ dưới đây về ý nghĩa của giấc mơ thấy giấy và xem đâu là những con số may mắn liên quan đến kết quả xổ số hàng ngày nhé.

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy những tờ giấy lành lặn với màu sắc khác nhau, giấc mơ này là điềm báo cát tường, ám chỉ bạn sẽ nhận được tin vui tài lộc. Đó là 1 khoản tiền lớn có thể đến từ việc bạn kinh doanh sinh lời hoặc là may mắn trúng thưởng xổ số.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình vò nát 1 tờ giấy rồi nuốt nó, giấc mơ này chỉ ra rằng chuyện học hành, công việc của bạn sẽ rất thuận lợi. Bạn kí được nhiều hợp đồng tiềm năng, sự nghiệp vững vàng và thắng lợi lớn

Image
Nằm mơ thấy tờ giấy

Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang ngồi viết giấy, giấc mơ này cho thấy bạn sẽ nhận được tin tức từ phương xa.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình viết tên của bạn lên tờ giấy trắng, giấc mơ này cho thấy bạn sẽ đón nhận tin vui trong thời gian gần nhất.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình viết điều gì đó lên những tờ giấy màu, giấc mơ này ám chỉ những hiểu lầm không đáng có mà bạn có thể sẽ gặp phải. Tốt nhất bạn nên thận trọng trong phát ngôn và hành vi vủa mình.

Nếu bạn nằm mơ thấy tờ giấy chứng nhận tốt nghiệp hoặc chứng nhận đạt thành tích tốt, giấc mơ này là điềm báo tốt lành, dự báo về tương lai sáng lạn của bạn, bạn sẽ sớm đạt được ước mơ của mình bằng chính sự cố gắng, nỗ lực.

Nếu bạn nằm mơ thấy một chồng giấy cao ngất ngưởng, giấc mơ này là điềm báo nhắc nhở bạn còn rất nhiều việc phải làm, không nên quá ham chơi. Giấc mơ này còn phản ánh bạn không thực sự logic trong cách sắp xếp thời gian, công việc trong cuộc sống, vì thế dễ rơi vào tình trạng rối tung, chậm trễ và chán nản.

Nếu bạn nằm mơ thấy một tờ giấy bị nhàu nát, giấc mơ này cho thấy bạn đang thiếu sức sáng tạo trong quá trình làm việc. Những ý tưởng của bạn dường như đều đã có người đi trước 1 bước nên bạn rơi vào thế thụ động, thậm chí là trở thành người chỉ có thể hỗ trợ chứ không phải đứng đầu một nhóm.

Nếu bạn nằm mơ thấy 1 tờ giấy màu đỏ, giấc mơ này là điềm báo tốt lành, cho thấy bạn sẽ gặp vận may về tài chính. Cuộc sống của bạn nhờ có vận may này sẽ trở nên sung túc, dư giả hơn.

Truy cập RBK 888 - Soi cầu XSMB Rồng Bạch Kim 888 hôm nay để xem kết quả xổ số chính xác nhất mỗi ngày

Nếu bạn nằm mơ thấy 1 tờ giấy màu trắng, giấc mơ này dự báo cuộc sống của bạn sẽ luôn đón nhận điều tốt lành, công việc tình duyên và các mối quan hệ khác đều vô cùng suôn sẻ, yên bình.

Nếu nam giới chưa kết hôn nằm mơ thấy giấy trắng, giấc mơ này chỉ ra rằng anh ta sẽ cưới 1 người vợ xuất thân danh gia vọng tộc. Tuy nhiên chính vì thế anh ta có xu hướng phải nhún nhường vợ nhiều hơn 1 chút.

Image
Ý nghĩa giấc mơ liên quan đến giấy

Nếu nữ giới chưa kết hôn nằm mơ thấy giấy trắng, giấc mơ này là điềm báo cho thấy cô ấy sẽ được gả cho một người đàn ông đức cao vọng trọng, thành đạt, tuy nhiên trong tính cách của anh ta có phần hơi gia trưởng.

Xem thêm: XSMN - SXMN - Xo so Mien Nam hom nay nhanh nhat, chinh xac nhat

Nếu bạn nằm mơ thấy mình viết chữ lên giấy trắng, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn sẽ gặp điều tốt lành trong công việc và tình duyên.

Nếu bạn nằm mơ nhìn thấy 1 tờ giấy in, giấc mơ này là điềm xấu, chỉ ra rằng bạn có thể sẽ gặp vận xui rủi, thậm chí là đại nạn liên quan đến sức khỏe.

Nếu người làm trong kinh doanh nằm mơ thấy giấy in chữ, giấc mơ này là điềm báo rất xấu, dự báo anh ta sẽ gặp đại nạn phá sản, mà nguyên nhân có thể xuất phát từ những chính sách đưa ra bởi chính quyền địa phương.

Nếu bạn nằm mơ thấy tập bản thảo, giấc mơ này là điềm báo sẽ có việc làm cho những người đang thất nghiệp, và là điềm báo được tăng lương thưởng cho các nhân viên văn phòng.

Nếu bạn nằm mơ thấy 1 tờ giấy màu đen, giấc mơ này là điềm báo đại hung liên quan đến sức khỏe của người nằm mơ. Đặc biệt, nếu trên tờ giấy đen nổi lên tên của người nào đó bạn quen trong thực tại, người đó có thể sẽ bị bệnh nặng.

Nếu bạn nằm mơ thấy 1 tờ giấy màu xanh, giấc mơ này là điềm báo gia đình bạn sắp tới sẽ có hỷ sự.

Nếu bạn nằm mơ thấy 1 tờ giấy màu hồng, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ tin tốt lành, bạn sẽ nhận được 1 khoản tiền lớn từ vận may trong công việc.

Nếu bạn nằm mơ thấy thư tín, giấc mơ này chỉ ra rằng bạn sẽ gặp được những người bạn mới trong thời gian tới. Tuy nhiên bạn nên cố gắng nhớ lại nội dung của thư tín để xác định xem mối quan hệ bạn bè mới này có thực sự tốt hay không nhé.

Nếu bạn nằm mơ thấy giấy gió, giấc mơ này là điềm báo tốt lành cho những người buôn bán, liên quan đến việc họ sẽ áp chế được đối thủ cạnh tranh.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình đi mua giấy, giấc mơ này là điềm báo về một khởi đầu mới, công việc mới.

Con số may mắn khi nằm mơ thấy giấy: 39, 89

Tải app lịch vạn niên: https://play.google.com/store/apps/details?id=lichvannien.lichviet.xemngaytotxau
adamlevine

Retourner vers Kits & Tweaks et WIY